Danh sách Prop Firm
26 prop firm đã xuất bản, 25 firm được xếp hạng theo quy mô vốn, điều kiện payout, tính công bằng của quy tắc, uy tín và chi phí đánh giá. Các thương hiệu cùng chủ sở hữu chia sẻ một vị trí. Không ai có thể mua vị trí xếp hạng.
Xem điều khoản chi trả đã công bố của từng công ty →Xếp hạng Danh sách Prop Firm
Hiển thị 26 trên 26 firm
Xếp theo Tổng thể: 25 trên 25 firm trong danh mục đã có điểm.
Tiêu chí này xếp hạng 25/25 firm theo điều khoản công khai. Điểm số phản ánh cam kết thương mại, không đo lường thời gian thanh toán thực tế.
26 công ty · 25 vị trí xếp hạng (The5ers và Trade The Pool nhóm chia sẻ vị trí)
Hạng 1
HyroTrader6,9Điểm tổng thể- Ngưỡng lỗ cố định theo vốn ban đầu, nên lợi nhuận bạn kiếm được không bị chính quy tắc drawdown lấy lại.
- Có thể rút tiền hàng tuần hoặc sớm hơn, không phải chờ một kỳ rút đầu tiên kéo dài.
- Drawdown
- Tĩnh
- Chia lợi nhuận
- 80%
- Payout
- Theo yêu cầu
Đang hoạt độngXem firmHạng 2
Lark Funding6,5Điểm tổng thể- Drawdown
- Tĩnh trên 1-Step, 1-Step Max +1 gói nữa · Trailing trên Instant
- Chi phí vào
- Từ 105 US$
- Chia lợi nhuận
- 80–90%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firmHạng 4
Take Profit Trader6,4Điểm tổng thểĐồng điểm- Trên Trading Test, khi yêu cầu rút tiền, không ngày nào được chiếm quá 50% của lợi nhuận.
- Có thể rút tiền hàng tuần hoặc sớm hơn, không phải chờ một kỳ rút đầu tiên kéo dài.
- Drawdown
- Trailing cuối ngày
- Chi phí vào
- Từ 150 US$
- Chia lợi nhuận
- 80%
- Payout
- Theo yêu cầu
Đang hoạt độngXem firmHạng 6
FundedNext6,2Điểm tổng thểĐồng điểm- Trên Legacy, khi yêu cầu rút tiền, không ngày nào được chiếm quá 40% của lợi nhuận.
- Drawdown
- Trailing cuối ngày trên Flex, Rapid Daily +1 gói nữa · Tĩnh trên Stellar 1-Step, Stellar 2-Step +1 gói nữa · chưa công bố trên Legacy, Stellar Instant
- Chi phí vào
- Từ 32,99 US$
- Chia lợi nhuận
- 80–95%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firmHạng 7
Funding Pips6,2Điểm tổng thểĐồng điểm- Trên Zero, khi yêu cầu rút tiền, không ngày nào được chiếm quá 15% của lợi nhuận.
- Drawdown
- Tĩnh trên One Step Flex, Two Step +2 gói nữa · Trailing trên Zero
- Chi phí vào
- Từ 33 US$
- Chia lợi nhuận
- 80–95%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firmHạng 8
MENT Funding6,2Điểm tổng thểĐồng điểm- Drawdown
- Tĩnh trên Equities Static, Forex 1-Step +1 gói nữa · Trailing trên Equities Trailing
- Chi phí vào
- Từ 220 US$
- Chia lợi nhuận
- 75–80%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firmHạng 9
Lux Trading Firm6,2Điểm tổng thểĐồng điểm- Ngưỡng lỗ cố định theo vốn ban đầu, nên lợi nhuận bạn kiếm được không bị chính quy tắc drawdown lấy lại.
- Có thể rút tiền hàng tuần hoặc sớm hơn, không phải chờ một kỳ rút đầu tiên kéo dài.
- Drawdown
- Tĩnh
- Chi phí vào
- Từ 199 £
- Chia lợi nhuận
- 80%
- Payout
- Theo yêu cầu
Đang hoạt độngXem firmHạng 10
The5ersCũng vận hànhTrade The Pool5,4
Five Percent Online Ltd sở hữu cả hai thương hiệu, nên công ty này chỉ giữ một vị trí trong bảng xếp hạng thay vì hai. Mỗi thương hiệu vẫn giữ điểm riêng, và bạn có thể mở từng bên.
6,1Điểm tổng thể- Drawdown
- Cuối ngày trên Futures Day Trade, Futures Swing · chưa công bố trên Bootcamp, High Stakes Classic +3 gói nữa
- Chia lợi nhuận
- 80–100%
- Payout
- Hai tuần một lần
Đang hoạt độngXem firmHạng 11
City Traders Imperium6,0Điểm tổng thể- Trên Instant, Instant Pro, khi yêu cầu rút tiền, không ngày nào được chiếm quá 20% của tổng lợi nhuận.
- Drawdown
- Trailing trên 1 Step · Tĩnh trên 2 Step, Instant +1 gói nữa
- Chi phí vào
- Từ 29 US$
- Chia lợi nhuận
- 50–100%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firmHạng 12
FTUK5,9Điểm tổng thể- Khi yêu cầu rút tiền, không ngày nào được chiếm quá 20% của lợi nhuận.
- Có thể rút tiền hàng tuần hoặc sớm hơn, không phải chờ một kỳ rút đầu tiên kéo dài.
- Drawdown
- Trailing trên Flex Challenge, Instant Funding · Cuối ngày trên Instant SIM Funding Futures
- Chi phí vào
- Từ 9 US$+ 56 US$ kích hoạt
- Chia lợi nhuận
- 80–90%
- Payout
- Theo yêu cầu
Đang hoạt độngXem firmHạng 13
Apex Trader Funding5,6Điểm tổng thể- Drawdown
- Trailing cuối ngày trên EOD Trail, EOD Trail No Activation Fee · Trailing trên Intraday Trail, Intraday Trail No Activation Fee
- Chi phí vào
- Từ 167 US$
- Chia lợi nhuận
- 100%
- Payout
- mỗi 5 ngày giao dịch
Đang hoạt độngXem firmHạng 14
Earn2Trade5,5Điểm tổng thể- Có thể rút tiền hàng tuần hoặc sớm hơn, không phải chờ một kỳ rút đầu tiên kéo dài.
- Drawdown
- Trailing trên GAU50, GAU100 +2 gói nữa · Cuối ngày trên TCP25, TCP50 +1 gói nữa
- Chi phí vào
- Từ 150 US$
- Chia lợi nhuận
- 50–80%
- Payout
- Hàng tuần
Đang hoạt độngXem firmHạng 16
TopStep5,3Điểm tổng thểĐồng điểmChúng tôi mới xác nhận được một phần điều khoản firm này công bố. Mỗi điều khoản chưa xác nhận được bị chấm ở một mức thấp cố định, nên hãy coi điểm là chưa đầy đủ, không phải phán quyết về firm. Chưa xác nhận khi tính điểm này: điều khoản đánh giá.- Drawdown
- Trailing cuối ngày
- Chi phí vào
- Từ 49 US$+ 149 US$ kích hoạt
- Chia lợi nhuận
- 90%
- Payout
- -
Đang hoạt độngXem firmHạng 18
Leeloo Trading4,4Điểm tổng thểChúng tôi mới xác nhận được một phần điều khoản firm này công bố. Mỗi điều khoản chưa xác nhận được bị chấm ở một mức thấp cố định, nên hãy coi điểm là chưa đầy đủ, không phải phán quyết về firm. Chưa xác nhận khi tính điểm này: tỷ lệ chia lợi nhuận và điều khoản thanh toán.- Ngưỡng lỗ bám theo mức vốn đỉnh, nên một nhịp hồi từ vùng lãi vẫn có thể làm cháy tài khoản dù bạn đang lời trong ngày.
- Drawdown
- Trailing
- Chi phí vào
- Từ 250 US$
- Chia lợi nhuận
- —
- Payout
- -
Đang hoạt độngXem firmHạng 19
Instant FundingĐã công bố một thương vụ với Funded Trading Plus
Cả hai vẫn được xếp hạng riêng, vì thông cáo thương vụ chưa phải là đăng ký sở hữu chính thức. Những điểm mà đăng ký kinh doanh chưa ghi nhận:
As of 2026-08-18 the acquisition is NOT reflected in the UK ownership register: FTP London still shows CMF Assets Ltd (14496792) as PSC and no share transfer has been filed. That is consistent with an asset or brand purchase, or with filings not yet made, and the register cannot distinguish them. The two remain separate legal entities and separate counterparties.
Nguồn: Acquisition announced 2026-05-26 (PRNewswire; Finance Magnates same day); billing moved to Acello Ltd from 2026-06-29; UK Companies House 12696083 and 13719292 · Kiểm tra ngày 2026-08-18
2,5Điểm tổng thểĐồng điểmTrustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đạt 6,1/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối.- Ngưỡng lỗ cố định theo vốn ban đầu, nên lợi nhuận bạn kiếm được không bị chính quy tắc drawdown lấy lại.
- Drawdown
- Tĩnh trên IF Micro, IF1 +3 gói nữa · chưa công bố trên Instant Funding, Instant Funding GO +1 gói nữa
- Chi phí vào
- Từ 25 US$
- Chia lợi nhuận
- 80–95%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firmHạng 20
Blue Guardian2,5Điểm tổng thểĐồng điểmTrustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đạt 5,8/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối.- Drawdown
- Trailing trên 1 Step Nano, 1 Step Standard +2 gói nữa · Tĩnh trên 2 Step Nano, 2 Step Standard +1 gói nữa · +5 gói nữa
- Chi phí vào
- Từ 26,66 US$
- Chia lợi nhuận
- 80–100%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firmHạng 21
Maven Trading2,5Điểm tổng thểĐồng điểmTrustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đạt 5,7/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối.- Khi yêu cầu rút tiền, không ngày nào được chiếm quá 20% của lợi nhuận.
- Drawdown
- Trailing trên 1-Step, Instant · Tĩnh trên 2-Step, 3-Step +1 gói nữa · chưa công bố trên BNPL 1-Step, Mini
- Chi phí vào
- Từ 9 US$
- Chia lợi nhuận
- 70–80%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firmHạng 22
Alpha Capital Group2,5Điểm tổng thểĐồng điểmTrustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đạt 5,8/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối.- Với tài khoản funded trả payout theo yêu cầu, không ngày nào được chiếm quá 40% của lợi nhuận khi yêu cầu rút tiền.
- Drawdown
- Trailing trên Alpha One · Tĩnh trên Alpha Pro, Swing
- Chi phí vào
- Từ 27 US$
- Chia lợi nhuận
- 80%
- Payout
- Hai tuần một lần
Đang hoạt độngXem firmHạng 23
Funded Trading PlusĐã công bố một thương vụ với Instant Funding
Cả hai vẫn được xếp hạng riêng, vì thông cáo thương vụ chưa phải là đăng ký sở hữu chính thức. Những điểm mà đăng ký kinh doanh chưa ghi nhận:
As of 2026-08-18 the acquisition is NOT reflected in the UK ownership register: FTP London still shows CMF Assets Ltd (14496792) as PSC and no share transfer has been filed. That is consistent with an asset or brand purchase, or with filings not yet made, and the register cannot distinguish them. The two remain separate legal entities and separate counterparties.
Nguồn: Acquisition announced 2026-05-26 (PRNewswire; Finance Magnates same day); billing moved to Acello Ltd from 2026-06-29; UK Companies House 12696083 and 13719292 · Kiểm tra ngày 2026-08-18
2,5Điểm tổng thểĐồng điểmTrustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đạt 5,5/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối.- Drawdown
- Trailing trên 1-Step Express, Instant Funding · Tĩnh trên 2-Step Classic
- Chi phí vào
- Từ 89 US$
- Chia lợi nhuận
- 80%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firmHạng 24
Goat Funded Trader2,5Điểm tổng thểĐồng điểmTrustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đạt 5,1/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối.- Ngưỡng lỗ bám theo mức vốn đỉnh, nên một nhịp hồi từ vùng lãi vẫn có thể làm cháy tài khoản dù bạn đang lời trong ngày.
- Trên Instant GOAT, Instant Hero, khi yêu cầu rút tiền, không ngày nào được chiếm quá 15% của lợi nhuận.
- Drawdown
- Trailing trên GOAT Blitz, Instant GOAT +1 gói nữa · chưa công bố trên GOAT 1-Step, GOAT 2-Step +2 gói nữa
- Chi phí vào
- Từ 36 US$
- Chia lợi nhuận
- 80–100%
- Payout
- Hai tuần một lần
Đang hoạt độngXem firmHạng 25
E8 Markets2,5Điểm tổng thểĐồng điểmTrustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đạt 5,6/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối.- Drawdown
- Tĩnh trên E8 Pro · Cuối ngày trên E8 Signature, E8 Zero Max Futures +1 gói nữa · chưa công bố trên E8 One Forex, E8 One Perpetual
- Chi phí vào
- Từ 32 US$
- Chia lợi nhuận
- 80%
- Payout
- Khác nhau theo gói
Đang hoạt độngXem firm
Chọn | Rủi ro Drawdown | Thao tác | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
HyroTraderTừ 2023 | 6,9/10 | TĩnhTối đa 5–10% · Ngày 3–5%
| Từ 59 US$ PropMasonDùng mã PROPMASON: 56,05 US$ PROPMASONĐã kiểm tra 16 thg 10, 2026 | 80% | Theo yêu cầu | 5K US$–200K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
6,5/10 | Tĩnh trên 1-Step, 1-Step Max +1 gói nữa · Trailing trên InstantTối đa 5–12% · Ngày 5% | Từ 105 US$ | 80–90% | Khác nhau theo gói | 5K US$–200K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | ||
FTMOTừ 2015 | 6,4/10Đồng điểm | Trailing cuối ngày trên 1-Step · Tĩnh trên 2-Step StandardTối đa 10% · Ngày 3–5%
| Từ 79 € | 80–90% | - | 10K €–200K € | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Take Profit TraderTừ 2022 | 6,4/10Đồng điểm | Trailing cuối ngàyTối đa 3–6% · Ngày 2–2.2%
| Từ 150 US$ | 80% | Theo yêu cầu | 25K US$–150K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
BulenoxTừ 2021 | 6,2/10Đồng điểm | Trailing cuối ngày trên Fast Track eod, Momentum eod +1 gói nữa · Trailing trên Fast Track trailing, Momentum trailing +1 gói nữaTối đa 3–6% · Ngày 2–2.5% | Từ 94 US$ | 90% | Khác nhau theo gói | 25K US$–150K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
FundedNextTừ 2022 | 6,2/10Đồng điểm | Trailing cuối ngày trên Flex, Rapid Daily +1 gói nữa · Tĩnh trên Stellar 1-Step, Stellar 2-Step +1 gói nữa · chưa công bố trên Legacy, Stellar InstantTối đa 2.5–10% · Ngày 1.25–5%
| Từ 32,99 US$ | 80–95% | Khác nhau theo gói | 2K US$–150K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Funding PipsTừ 2022 | 6,2/10Đồng điểm | Tĩnh trên One Step Flex, Two Step +2 gói nữa · Trailing trên ZeroTối đa 5–12% · Ngày 3–5%
| Từ 33 US$ | 80–95% | Khác nhau theo gói | 5K US$–200K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
MENT FundingTừ 2022 | 6,2/10Đồng điểm | Tĩnh trên Equities Static, Forex 1-Step +1 gói nữa · Trailing trên Equities TrailingTối đa 6% · Ngày 4–5% | Từ 220 US$ | 75–80% | Khác nhau theo gói | 5K US$–2,0M US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Lux Trading FirmTừ 2020 | 6,2/10Đồng điểm | TĩnhTối đa 6% · Ngày -
| Từ 199 £ | 80% | Theo yêu cầu | 100K £–1,0M £ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
The5ersTừ 2016 Cũng vận hànhTrade The Pool5,4 Five Percent Online Ltd sở hữu cả hai thương hiệu, nên công ty này chỉ giữ một vị trí trong bảng xếp hạng thay vì hai. Mỗi thương hiệu vẫn giữ điểm riêng, và bạn có thể mở từng bên. | 6,1/10 | Cuối ngày trên Futures Day Trade, Futures Swing · chưa công bố trên Bootcamp, High Stakes Classic +3 gói nữaTối đa 4–10% · Ngày 3–5% | Từ 19 US$ PropMasonDùng mã FLWI2WQGR1: 18,05 US$ FLWI2WQGR1Đã kiểm tra 16 thg 10, 2026 | 80–100% | Hai tuần một lần | 3K US$–250K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
City Traders ImperiumTừ 2018 | 6,0/10 | Trailing trên 1 Step · Tĩnh trên 2 Step, Instant +1 gói nữaTối đa 5–10% · Ngày 5%
| Từ 29 US$ | 50–100% | Khác nhau theo gói | 3K US$–100K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
FTUKTừ 2021 | 5,9/10 | Trailing trên Flex Challenge, Instant Funding · Cuối ngày trên Instant SIM Funding FuturesTối đa 6% · Ngày 2–5%
| Từ 9 US$ + 56 US$ kích hoạt | 80–90% | Theo yêu cầu | 5K US$–200K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Apex Trader FundingTừ 2021 | 5,6/10 | Trailing cuối ngày trên EOD Trail, EOD Trail No Activation Fee · Trailing trên Intraday Trail, Intraday Trail No Activation FeeTối đa 2.67–4% · Ngày 1.33–2% | Từ 167 US$ | 100% | mỗi 5 ngày giao dịch | 25K US$–150K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Earn2TradeTừ 2017 | 5,5/10 | Trailing trên GAU50, GAU100 +2 gói nữa · Cuối ngày trên TCP25, TCP50 +1 gói nữaTối đa 3–6% · Ngày 2.2%
| Từ 150 US$ | 50–80% | Hàng tuần | 25K US$–200K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
TradeDayTừ 2020 | 5,3/10Đồng điểm | Trailing cuối ngày trên Fast Pass End of Day, Fast Pass End of Day Rithmic +2 gói nữa · Trailing trên Quick Pay Intraday, Quick Pay Intraday RithmicTối đa 3–4% · Ngày - | Từ 100 US$ | 50–80% | - | 25K US$–150K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
TopStepTừ 2012 | 5,3/10Đồng điểmChúng tôi mới xác nhận được một phần điều khoản firm này công bố. Mỗi điều khoản chưa xác nhận được bị chấm ở một mức thấp cố định, nên hãy coi điểm là chưa đầy đủ, không phải phán quyết về firm. Chưa xác nhận khi tính điểm này: điều khoản đánh giá. | Trailing cuối ngàyTối đa 3–4% · Ngày 2% | Từ 49 US$ + 149 US$ kích hoạt | 90% | - | 50K US$–150K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
UProfitTừ 2019 | 5,3/10Đồng điểm | chưa công bố trên Day Flex, Day SoftTối đa 3–4% · Ngày 2–2.2% | Từ 78 US$ | 90% | - | 50K US$–150K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Leeloo TradingTừ 2019 | 4,4/10Chúng tôi mới xác nhận được một phần điều khoản firm này công bố. Mỗi điều khoản chưa xác nhận được bị chấm ở một mức thấp cố định, nên hãy coi điểm là chưa đầy đủ, không phải phán quyết về firm. Chưa xác nhận khi tính điểm này: tỷ lệ chia lợi nhuận và điều khoản thanh toán. | TrailingTối đa 2.5–6% · Ngày Không có/N/A
| Từ 250 US$ | — | - | 25K US$–300K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Instant FundingTừ 2022 Đã công bố một thương vụ với Funded Trading PlusCả hai vẫn được xếp hạng riêng, vì thông cáo thương vụ chưa phải là đăng ký sở hữu chính thức. Những điểm mà đăng ký kinh doanh chưa ghi nhận: As of 2026-08-18 the acquisition is NOT reflected in the UK ownership register: FTP London still shows CMF Assets Ltd (14496792) as PSC and no share transfer has been filed. That is consistent with an asset or brand purchase, or with filings not yet made, and the register cannot distinguish them. The two remain separate legal entities and separate counterparties. Nguồn: Acquisition announced 2026-05-26 (PRNewswire; Finance Magnates same day); billing moved to Acello Ltd from 2026-06-29; UK Companies House 12696083 and 13719292 · Kiểm tra ngày 2026-08-18 | 2,5/10Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đồng điểmĐạt 6,1/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối. | Tĩnh trên IF Micro, IF1 +3 gói nữa · chưa công bố trên Instant Funding, Instant Funding GO +1 gói nữaTối đa 4–10% · Ngày 2–5%
| Từ 25 US$ | 80–95% | Khác nhau theo gói | 625 US$–200K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Blue GuardianTừ 2019 | 2,5/10Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đồng điểmĐạt 5,8/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối. | Trailing trên 1 Step Nano, 1 Step Standard +2 gói nữa · Tĩnh trên 2 Step Nano, 2 Step Standard +1 gói nữa · +5 gói nữaTối đa 3–10% · Ngày 1.5–4% | Từ 26,66 US$ | 80–100% | Khác nhau theo gói | 5K US$–400K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Maven TradingTừ 2022 | 2,5/10Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đồng điểmĐạt 5,7/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối. | Trailing trên 1-Step, Instant · Tĩnh trên 2-Step, 3-Step +1 gói nữa · chưa công bố trên BNPL 1-Step, MiniTối đa 3–10% · Ngày 2–4%
| Từ 9 US$ | 70–80% | Khác nhau theo gói | 2K US$–100K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Alpha Capital GroupTừ 2021 | 2,5/10Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đồng điểmĐạt 5,8/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối. | Trailing trên Alpha One · Tĩnh trên Alpha Pro, SwingTối đa 4–10% · Ngày 3–5%
| Từ 27 US$ | 80% | Hai tuần một lần | 5K US$–200K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Funded Trading PlusTừ 2021 Đã công bố một thương vụ với Instant FundingCả hai vẫn được xếp hạng riêng, vì thông cáo thương vụ chưa phải là đăng ký sở hữu chính thức. Những điểm mà đăng ký kinh doanh chưa ghi nhận: As of 2026-08-18 the acquisition is NOT reflected in the UK ownership register: FTP London still shows CMF Assets Ltd (14496792) as PSC and no share transfer has been filed. That is consistent with an asset or brand purchase, or with filings not yet made, and the register cannot distinguish them. The two remain separate legal entities and separate counterparties. Nguồn: Acquisition announced 2026-05-26 (PRNewswire; Finance Magnates same day); billing moved to Acello Ltd from 2026-06-29; UK Companies House 12696083 and 13719292 · Kiểm tra ngày 2026-08-18 | 2,5/10Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đồng điểmĐạt 5,5/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối. | Trailing trên 1-Step Express, Instant Funding · Tĩnh trên 2-Step ClassicTối đa 6–8% · Ngày 4–6% | Từ 89 US$ | 80% | Khác nhau theo gói | 5K US$–200K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
Goat Funded TraderTừ 2022 | 2,5/10Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đồng điểmĐạt 5,1/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối. | Trailing trên GOAT Blitz, Instant GOAT +1 gói nữa · chưa công bố trên GOAT 1-Step, GOAT 2-Step +2 gói nữaTối đa 5–10% · Ngày 3–5%
| Từ 36 US$ | 80–100% | Hai tuần một lần | 3K US$–400K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu | |
E8 MarketsTừ 2021 | 2,5/10Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng. Chúng tôi chấm firm theo điều khoản như mọi firm khác và không trừ điểm vì kết luận này, nên bạn đọc kết luận trước khi trả tiền.Đồng điểmĐạt 5,6/10 theo điều khoản của firm, sau đó bị áp mức trần 2,5/10. Trustpilot kết luận đánh giá của firm này bị thao túng, nên điều khoản do firm công bố không thể tin cậy tuyệt đối. | Tĩnh trên E8 Pro · Cuối ngày trên E8 Signature, E8 Zero Max Futures +1 gói nữa · chưa công bố trên E8 One Forex, E8 One PerpetualTối đa 2.67–8% · Ngày 2–3.96% | Từ 32 US$ | 80% | Khác nhau theo gói | 5K US$–500K US$ | Đang hoạt động | Xem dữ liệu |